เปิดศักราชใหม่ 2567 ปุ๊บ บมจ. ฟิลเตอร์ วิชั่น “FVC” ก็เดินหน้าทยอยซื้อหุ้นคืน ภายใต้โครงการซื้อหุ้นคืน เพื่อบริหารทางการเงิน (Treasury Stock) ปุ๊บ ล่าสุด FVC ซื้อหุ้นคืนแล้ว จำนวน 2,141,600 หุ้น จากมติการซื้อคืนจำนวนไม่เกิน 22 ล้านหุ้น งานนี้ต้องยกนิ้วให้กับ “ดร.วิจิตร เตชะเกษม” MD แห่ง FVC ที่วางกลยุทธ์การทยอยซื้อหุ้นคื
เปิดศักราชใหม่ 2567 ปุ๊บ บมจ. ฟิลเตอร์ วิชั่น “FVC” ก็เดินหน้าทยอยซื้อหุ้นคืน ภายใต้โครงการซื้อหุ้นคืน เพื่อบริหารทางการเงิน (Treasury Stock) ปุ๊บ ล่าสุด FVC ซื้อหุ้นคืนแล้ว จำนวน 2,141,600 หุ้น จากมติการซื้อคืนจำนวนไม่เกิน 22 ล้านหุ้น งานนี้ต้องยกนิ้วให้กับ “ดร.วิจิตร เตชะเกษม” MD แห่ง FVC ที่วางกลยุทธ์การทยอยซื้อหุ้นคื
ไม่มีความคิดเห็น:
แสดงความคิดเห็น