(จากซ้าย: ) เด็กชายปฏิภาณ แจ้งใจ, อนันติยา กิตติพรหมวงศ์, ชาลินี กิติยากร ณ อยุธยา, ดร.อุษณีย์ มหากิจศิริ ลีโอณีโอ, ซิสเตอร์นิภาพันธ์ แสงประดับ, ดาริณ พันธุศักดิ์, นฤมล โพธิ์สุวรรณ และเด็กหญิงกฤตพร รามบุตร
สโมสรซอนต้า กรุงเทพ1 และคริสปี้ ครีม โดนัท ประเทศไทย จัดกิจกรรม “Stop Teen Mom” สัญจร ครั้งที่ 2: ดร.อุษณีย์ มหากิจศิริ ลีโอณีโอ นายกสโมสรซอนต้า กรุงเทพ1 ผนึกกำลัง คริสปี้ ครีม โดนัท ประเทศไทย และเหล่าซอนเชี่ยน จัดกิจกรรม “Stop Teen Mom” สัญจร ครั้งที่ 2 เชิญวิทยากรไปสร้างความรู้
ไม่มีความคิดเห็น:
แสดงความคิดเห็น