ล่าสุด “เจฟซาเตอร์” Jeff Satur ได้รับเชิญในฐานะศิลปินไทยไปร่วมแข่งขันในรายการเรียลลิตี้ชื่อดัง ‘Call Me by Fire Season 3’ ซึ่งเป็นรายการที่มีชื่อเสียงระดับต้นๆของประเทศจีน
สำหรับ ‘Call Me by Fire Season 3’เป็นรายการวาไรตี้โชว์ที่ได้รับความนิยมเป็นอย่างมากในประเทศจีนโดยซีซั่นนี้จะมีผู้เข้าแข่งขันรวม 32 คนที่มีความสามารถที่หลากหลายทั้งนักร้อง, นักแสดง, นักเต้นจากทั้งในและนอกประเทศจีนแล้วนำมาแบ่งเป็นทีมเพื่อสร้างสรรค์โชว์ขึ้นใหม่ในแต่ละสัปดาห์และตัดสินโดยการโหวตจากผู้ชมสดในห้องส่งทีมที่ได้คะแนนมากก็จะผ่านเข้าสู่รอบต่อไปซึ่ง “เจฟซาเตอร์” เป็นศิลปินไทยเพียงคนเดียวในรายการและยังแสดงความสามารถออกมาได้อย่างโดดเด่นเป็นที่น่าประทับใจต่อผู้ชมอีกด้วย
‘Call Me by Fire Season 3’ ปล่อยตอนแรกให้ชมกันไปแล้วเมื่อ 25 สิงหาคมที่ผ่านมาโดยบ้านเราชมพร้อมกับประเทศจีนผ่านแอปพลิเคชั่น Mango TV และรับชมย้อนหลังทางYouTube แชลแนล Call Me by Fire และจะมีตอนใหม่ปล่อยให้ชมกันทุกวันศุกร์และเสาร์
ไม่มีความคิดเห็น:
แสดงความคิดเห็น